

PICHA

Shule ya Sekondari ya Wasichana Kibosho  
S. L. P. 625, **MOSHI**.  
Simu: 0785432014  
E - mail: [kiboshogirls@hotmail.co.uk](mailto:kiboshogirls@hotmail.co.uk)  
Website: [www.kiboshogirls.sc.tz](http://www.kiboshogirls.sc.tz)

**FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA MWAKA - 2020**

**A: MAELEZO MUHIMU:**

Jaza fomu hii kwa herufi kubwa na kuirudisha kwa Mkuu wa Shule kabla ya tarehe **03/10/2019**

**B: HABARI ZA MWANAFUNZI:**

1. Jina la mwanafunzi (Majina matatu).....
2. Tarehe ya kuzaliwa .....
3. Uraia.....Kabila.....
4. Wilaya na Tarafa walikozaliwa wazazi:  
(a) Tarafa na Wilaya alikozaliwa Baba.....  
(b) Tarafa na Wilaya alikozaliwa Mama.....
5. Wilaya anayoishi mwanafunzi na wazazi wake kwa sasa.....
6. Dini.....Dhehebu.....

**C: HABARI ZA SHULE YA MSINGI:**

1. Jina la shule aliyomaliza darasa la saba.....
2. Namba ya mtihani wa darasa la saba.....
3. Anuani ya shule hiyo.....
4. Mkoa .....
5. Mwaka wa kumaliza darasa la saba.....

**D: HABARI ZA MZAZI/MLEZI:**

1. Jina la Mzazi/Mlezi .....
2. Anuani kamili ya Mzazi/Mlezi.....
3. Namba za Simu: (a) Baba.....  
(b) Mama.....  
(c) Mlezi.....
4. Kazi anayoifanya Mzazi/Mlezi.....  
Itiwe sahihi na Mzazi/Mlezi wa mtoto: Tarehe.....Sahihi.....

BARUA ZA MAJIBU ZITATOLEWA KWA WALE WATAKAOFAULU NA KUCHAGULIWA.  
KILA MZAZI/MLEZI AWASILIANE NA SHULE KWA SIMU NAMBA **0785432014** WIKI YA PILI BAADA  
YA MTIHANI KUONA KAMA BINTI YAKE AMECHAGULIWA.

**E: UCHAGUZI WA LUGHA NA KITUO CHA KUFANYIA MTIHANI:**

JINA LA MWANAFUNZI.....  
Tafadhali oneshwa lugha ambayo binti yako atapenda kutumia katika kufanya mtihani na Kituo cha kufanyia mtihani. Hii ni muhimu sana kwa ajili ya maandalizi. Weka alama ya (V) na sahihi yako katika kisanduku cha uchaguzi wa lugha na kituo cha mtihani.

| LUGHA YA KUFANYIA MTIHANI |            | KITUO CHA KUFANYIA MTIHANI |                                 |
|---------------------------|------------|----------------------------|---------------------------------|
| KISWAHILI                 | KIINGEREZA | KIBOSHO SEKONDARI          | DAR ES SALAAM - MSIMBAZI CENTRE |
|                           |            |                            |                                 |

**F: MALIPO:** Shilingi elfu ishirini (20,000/=) gharama ya fomu na mtihani. Vile vile ambatanisha picha (Passport Size). Pamoja na fomu hii tunaambatanisha barua ya kukuita kufanya mtihani wa kuingia kidato cha Kwanza, isome kwa makini na **HAKIKISHA UNAFIKA NA BARUA HIYO SIKU YA KUFANYIA MTIHANI.**

Shule ya Sekondari ya Wasichana Kibosho  
S. L. P. 625, MOSHI.  
Simu: 0785432014  
E - mail: [kiboshogirls@hotmail.co.uk](mailto:kiboshogirls@hotmail.co.uk)  
Website: [www.kiboshogirls.sc.tz](http://www.kiboshogirls.sc.tz)

PICHA

Tarehe .....

## **TAFADHALI HIFADHI BARUA HII UFIKE NAYO KITUONI SIKU YA KUFANYA MTIHANI.**

Kumb. Na. KGSS/AD/F.1/2020

Jina la Mwanafunzi.....

**YAH: MTIHANI WA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA MWAKA -2020**

Kwa barua hii unatakiwa ufike katika kituo ulichochagua kufanyia mtihani siku ya **JUMAMOSI tarehe 05/10/2019 na kwa wale watakaoshindwa kufika siku hiyo kutakuwa na mithani mwingine JUMAMOSI ya tarehe 19/10/2019** kufanya mtihani wa kuingia Kidato cha Kwanza katika Shule ya Sekondari ya Wasichana Kibosho. Mtihani huo utanza saa mbili (2) kamili asubuhi bila kuchelewa. Uje na **Kalamu, Rula, Kifuto, "Mathematical Set" na PICHA YAKO** (Passport-size) inayofanana na ile uliyoweka kwenye fomu ya maombi ya kujiunga Kidato cha Kwanza. Mitihani itakayofanyika ni **HESABU, KIINGEREZA, NA MAARIFA.**

Tunawajulisha watahiniwa wote kwamba hatuna uwezo wa kutoa huduma ya kulala shuleni kwa atakayewahi siku moja kabla ya mtihani. Kila mmoja afike katika kituo cha mtihani asubuhi kama ilivyoagizwa.

**TAFADHALI ANDIKA NAMBA YAKO YA MTIHANI WA DARASA LA SABA HAPA**

.....

**UFIKAPO KATIKA KITUO CHA KUFANYIA MTIHANI NI LAZIMA UONESHE BARUA HII PAMOJA NA PICHA YAKO (Passport-size). LA SIVYO HUTARUHUSIWA KUFANYA MTIHANI.**

**KILA MWANAFUNZI AVAE SARE YAKE YA SHULE YA MSINGI.**

Wako katika Ujenzi wa Taifa,

**MKUU WA SHULE.**