



SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA KIBOSHO

S. L. P. 625, MOSHI

Simu: 0785432014

E-mail:kiboshogirls@hotmail.co.uk

Website:www.kiboshogirls.sc.tz

Weka Picha
Passport Size

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO (FORM FIVE)

MWAKA - 2021/2022.

JAZA FOMU HII KWA HERUFI KUBWA NA KUIRUDISHA KWA MKUU WA SHULE MARA BAADA YA MATOKEO YA MTIHANI WA KIDATO CHA NNE KUTOKA.

A. YAMHUSUYO MWANAFUNZI:

- HAKIKISHA UNATUMIA JINA ULILOJIANDIKISHA KATIKA MTIHANI WA KIDATO CHA NNE BILA KUBADILISHA.

1. Jina la Mwanafunzi (kama lilivyoandikwa katika mtihani wa Kidato cha Nne)

.....

2. Tarehe ya kuzaliwa.....

3. TaifaKabila.....Mkoa.....

Wilaya.....Tarafa.....

4. Dini.....Dhehebu.....

5. Shule ya Sekondari uliyotoka.....

6. Mwaka uliomaliza Kidato cha Nne.....

7. (i) Namba yako ya Mtihani (Index Number).....

(ii) Namba ya Kituo Centre Number).....Namba ya PREMs.....

8. Sehemu hii ijazwe na Mkuu wa Shule alikomaliza kidato cha Nne mwombaji. Jaza herufi anayostahili mwombaji katika kisanduku.

(i) **TABIA:** A- Nzuri sana B- Nzuri C-Wastani D- Mbaya

(ii) **HALI YAKE KITAALUMA:** A- Uwezo mkubwa sana B- Uwezo mkubwa, C - Wastani wa chini, D - Mdhaifu, F - Hafai kwa masomo ya "A Level"

(iii) **AFYA YAKE:** A - Nzuri sana B - Nzuri C - Dhaifu - Anahitaji matibabu mara kwa mara. D - Si vema akae bweni, anahitaji uangalizi wa Mzazi.

(iv) Maoni ya Mkuu wa Shule kwa ujumla kuhusu uwezo wake kitaaluma, tabia na mwenendo wake.....

.....

Jina la Mkuu wa shule.....Sahihi.....

Mhuri wa Shule.....

9. Iwapo umerudia Mtihani wa Kidato cha Nne Mwaka.....

KituoNamba.....

B: YAMHUSUYO MZAZI/MLEZI:

1. Jina la Mzazi/Mlezi.....

2. Anuani ya mahali anapoishi.....

Namba ya simu ya Baba/Mlezi.....ya Mama/Mlezi.....E-mail.....

3. Kazi anayofanya Baba.....Mama.....Mlezi.....

4. Taifa.....Kabila.....

5. Dini ya Baba.....Dhehebu.....

Dini ya Mama Mzazi.....Dhehebu.....

C: YAHUSUYO MASOMO:

1. Tahasusi (Combination) tuliyonayo hapa shuleni kwa Kidato cha Tano na Sita ni:
HGE HGL HKL PCB PCM ECA EGM na CBG
2. Kwa taratibu za shule yetu, waombaji lazima wawe wamepata “Credits” Tano yaani A au B, au C, hasa katika masomo ya Tahasusi wanayoomba. “Credits” hizo zinasisitizwa kwa manufaa ya kuendelea na Elimu ya juu baadaye.
3. Andika masomo (Tahasusi) unayotaka kusoma katika Kidato cha tano na sita. Chagua tatu kati ya hizo zilizoko namba moja hapo juu. Mfano: PCB, ECA, HKL.
(i).....(ii).....(iii).....
Hakikisha kwamba una “Credit” katika masomo yote ya mchepuo unayochagua.
4. Matokeo ya mtihani wa Kidato cha Nne mwaka.....

SOMO	GREDI	SOMO	GREDI
CIVICS		FIZIKIA	
KISWAHILI		KEMIA	
KIINGEREZA		UHASIBU(Commerce)	
HISTORIA		BIASHARA(Book keeping)	
JIOGRAFIA		FASIHI YA KIINGEREZA	
HISABATI		KOMPYUTA SAYANSI	
ELIMU VIUMBE (Biology)		KIFARANSI	

Masomo mengine

Daraja ulilopata (Division) Alama (Point)

5. Iwapo umerudia mtihani wa Kidato cha Nne taja masomo, alama na Kituo ulichofanyia.
.....
.....
.....
Ambatanisha nakala (Kivuli cha Cheti cha kumaliza Kidato cha Nne (School Leaving Certificate) na cheti cha matokeo ya mtihani wa kidato cha Nne (Result Slip). Mwombaji asipoleta vyeti vilivyotajwa hapo juu, fomu yake haitashughulikiwa.

D: YAHUSUYO UCHAGUZI:

Kuchaguliwa au kutochaguliwa kwako kutatokana na ushindi wa matokeo ya mtihani wako wa Kidato cha Nne kama ulivyojaza juu na kuthibitishwa kwa cheti cha matokeo yaliyotoka Wizara ya Elimu.

WALE WATAKAOCHAGULIWA WATAPIGIWA SIMU; UKIWA NA MASHAKA WASILIANA NA MKUU WA SHULE KWA NAMBA HUSIKA HAPO JUU.

E: YAHUSUYO MALIPO:

1. Malipo ya fomu ni shilingi **elfu ishirini tu (20,000/=)**.
2. Wale watakaomba kutumiwa fomu kwa njia ya posta, watume bahasha iliyoandikwa anuani kwa usahihi ili kuhakikisha fomu hiyo inafika bila kupotea. Vile vile watalazimika kutuma malipo ndipo watumiwe fomu. Tunashauri utumie huduma ya **EMS au Register** na ulipie gharama ya kutuma na kurudishiwa majibu.

F: KWA MATUMIZI YA OFISI TU:

1. Tarehe ya kurudisha fomu.....
2. Malipo ya fomu.....
3. Idadi ya “Credits”