

# SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA KIBOSHO

S. L. P. 625, MOSHI.

SIMU: 0785432014/0621960055

E – mail: [kiboshogirls@hotmail.co.uk](mailto:kiboshogirls@hotmail.co.uk)

Website: [www.kiboshogirls.sc.tz](http://www.kiboshogirls.sc.tz)



PICHA

## **FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA** **MWAKA – 2023**

### **A: MAELEZO MUHIMU:**

Jaza fomu hii kwa herufi kubwa na kuirudisha kwa Mkuu wa Shule kabla ya tarehe  
**20/09/2022**

### **B: HABARI ZA MWANAFUNZI:**

1. Jina la mwanafunzi (Majina matatu).....
2. Tarehe ya kuzaliwa .....
3. Uraia.....Kabila.....
4. Wilaya na Tarafa walikozaliwa wazazi:  
(a) Tarafa na Wilaya alikozaliwa Baba.....  
(b) Tarafa na Wilaya alikozaliwa Mama.....
5. Wilaya anayoishi mwanafunzi na wazazi wake kwa sasa.....
6. Dini.....Dhehebu.....

### **C: HABARI ZA SHULE YA MSINGI:**

1. Jina la shule aliyomaliza darasa la saba.....
2. Namba ya mtihani wa darasa la saba.....  
(PREM NO.) .....
3. Anuani ya shule hiyo..... Namba ya simu ya shule.....
4. Mkoa .....
5. Mwaka wa kumaliza darasa la saba.....

### **D: HABARI ZA MZAZI/MLEZI:**

1. Jina la Mzazi/Mlezi .....
2. Anuani kamili ya Mzazi/Mlezi.....
3. Namba za Simu: (a) Baba.....  
(b) Mama.....  
(c) Mlezi.....

4. Kazi anayoifanya Mzazi/Mlezi.....  
Itiwe sahihi na Mzazi/Mlezi wa mtoto:  
Tarehe.....Sahihi.....

BARUA ZA MAJIBU ZITATOLEWA KWA WALE WATAKAOFAULU NA  
KUCHAGULIWA.

KILA MZAZI/MLEZI AWASILIANE NA SHULE KWA SIMU NAMBA **0785432014**  
WIKI YA KWANZA BAADA YA MTIHANI KUONA KAMA BINTI YAKE  
AMECHAGULIWA.

**E: UCHAGUZI WA LUGHA NA KITUO CHA KUFANYIA MTIHANI:**

JINA LA MWANAFUNZI.....  
Tafadhali oneshwa lugha ambayo binti yako atapenda kutumia katika kufanya mtihani  
na Kituo cha kufanyia mtihani. Hii ni muhimu sana kwa ajili ya maandalizi. Weka  
alama ya (V) na sahihi yako katika kisanduku cha uchaguzi wa lugha na kituo cha  
mtihani.

LUGHA YA KUFANYIA MTIHANI		VITUO VYA KUFANYIA MTIHANI		
KISWAHILI	KIINGEREZA	KIBOSHO SEKONDARI	PAROKIA YA KIRUMBA MWANZA	DAR ES SALAAM MSIMBAZI CENTRE

F: **MALIPO:** Shilingi elfu ishirini (**20,000/=**) gharama ya fomu na mtihani. Vile vile  
ambatanisha picha (Passport Size). Pamoja na fomu hii tunaambatanisha barua ya  
kukuita kufanya mtihani wa kuingia kidato cha Kwanza, isome kwa makini na  
**HAKIKISHA UNAFIKA NA BARUA HIYO SIKU YA KUFANYIA MTIHANI.**

**TAREHE YA KUFANYIA MTIHANI NI :**

**08/10/2022**

**22/10/2022**

**29/10/2022**

**SIKU YA JUMAMOSI.**



Shule ya Sekondari ya Wasichana Kibosho  
S. L. P. 625, MOSHI.  
Simu: 0785432014  
E - mail: [kiboshogirls@hotmail.co.uk](mailto:kiboshogirls@hotmail.co.uk)  
Website: [www.kiboshogirls.sc.tz](http://www.kiboshogirls.sc.tz)

PICHA

Tarehe .....

## TAFADHALI HIFADHI BARUA HII UFIKE NAYO KITUONI SIKU YA KUFANYA MTIHANI.

Kumb. Na. KGSS/AD/F.1/2023

Jina la Mwanafunzi.....

### YAH: MTIHANI WA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA MWAKA - 2023.

Kwa barua hii unatakiwa ufike katika kituo ulichochagua kufanyia mtihani siku ya **JUMAMOSI tarehe 08/10/2022** kufanya mtihani wa kuingia Kidato cha Kwanza katika Shule ya Sekondari ya Wasichana Kibosho. Mtihani huo utanza saa mbili (2) kamili asubuhi bila kuchelewa. Uje na **Kalamu, Rula, Kifuto, "Mathematical Set"** na **PICHA YAKO** (Passport-size) inayofanana na ile uliyoweka kwenye fomu ya maombi ya kujiunga Kidato cha Kwanza. Mitihani itakayofanyika ni **HESABU, KIINGEREZA, NA MAARIFA.**

Pamoja na hayo mtihani huo utafanyika tena tarehe **22/10/2022** na **29/10/2022** kwa wale ambao walishindwa kufanya tarehe 8/10/2022 siku ya jumamosi. Karibuni sana.

Tunawajulisha watahiniwa wote kwamba hatuna uwezo wa kutoa huduma ya kulala shuleni kwa atakayewahi siku moja kabla ya mtihani. Kila mmoja afike katika kituo cha mtihani asubuhi kama ilivyoagizwa.

TAFADHALI ANDIKA NAMBA YAKO YA MTIHANI WA DARASA LA SABA HAPA..... NA (PREM NO.) .....

**UFIKAPO KATIKA KITUO CHA KUFANYIA MTIHANI NI LAZIMA UONESHE BARUA HII PAMOJA NA PICHA YAKO (Passport-size). LA SIVYO HUTARUHUSIWA KUFANYA MTIHANI.**

**KILA MWANAFUNZI AVAE SARE YAKE YA SHULE YA MSINGI.**

Wako katika Ujenzi wa Taifa,

MKUU WA SHULE.

