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SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA KIBOSHO
S.L.P. 625, MOSHI

Simu: 0785432014/0621960055
E-mail:kiboshogirls@hotmail.co.uk

Website:www .kiboshogirls.sc.tz TAHASUSL:

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO (FORM FIVE)
MWAKA - 2023/2024.

JAZA FOMU HII KWA HERUFI KUBWA NA KUIRUDISHA KWA MKUU WA SHULE MARA
BAADA YA MATOKEO YA MTIHANI WA KIDATO CHA NNE KUTOKA.

A. YAMHUSUYO MWANAFUNZI:

&

NG

HAKIKISHA UNATUMIA JINA ULILOJIANDIKISHA KATIKA MTIHANI WA KIDATO CHA
NNE BILA KUBADILISHA.
Jina la Mwanafunzi (kama lilivyoandikwa katika mtihani wa Kidato cha Nne)

Taifa ...ooovviii Kabila.........ccoovvvvvvecvecee.Mkoa. oo

Shule ya Sekondari uliyotoka..............coiiiiiiiiiiiiii
Mwaka uliomaliza Kidato cha Nne...................oooo
(i) Namba yako ya Mtihani (Index Number)................o
(if) Namba ya Kituo Centre Number)...... ..ot
Sehemu hii ijazwe na Mkuu wa Shule alikomaliza kidato cha Nne mwombaji. Jaza herufi
anayostahili mwombaji katika kisanduku.

(i) TABIA: A-Nzurisana B-Nzuri C-Wastani D- Mbaya I:I

(ii) HALI YAKE KITAALUMA: A-Uwezo mkubwasana B -Uwezo mkubwa, C - Wastani wa
chini, D - Mdhaifu, F -Hafai kwa masomo ya “A Level” I:I

(iii) AFYA YAKE: A - Nzuri sana B - Nzuri C - Dhaifu - Anahitaji matibabu mara kwa
mara. D - Si vema akae bweni, anahitaji uangalizi wa Mzazi. I:I

(iv) Maoni ya Mkuu wa Shule kwa ujumla kuhusu uwezo wake kitaaluma, tabia na mwenendo

WAKE. Lo

Jinala MkuuwaShule...............cooiiiiiiiiiii, Sahihi........cocociiiiii

Mhuri wa Shule..................... Namba ya simu ya shule alikosoma ...........................

9. Iwapo umerudia Mtihani wa Kidato cha Nne: Mwaka.............c..co.cooiiii
Kituo ..ooooviii Namba.......coooooviiiiii

- W

YAMHUSUYO MZAZI/MLEZI:
Jina la

DiniyaBaba...............ooco Dhehebu..............ooo
Dini ya Mama Mzazi...................ocoooiii, Dhehebu..............oooo



: YAHUSUYO MASOMO:
. Michepuo (Combination) tulizonazo hapa shuleni kwa Kidato cha Tano na Sita ni:
HGE HGL HKL PCB PCM ECA EGM na CBG

. Kwa taratibu za shule yetu, waombaji lazima wawe wamepata “Credits” Tano yaani A au B, au C,

hasa katika masomo ya Michepuo wanayoomba. “Credits” hizo zinasisitizwa kwa manufaa ya
kuendelea na Elimu ya juu baadaye.

. Andika masomo (Mchepuo) unayotaka kusoma katika Kidato cha tano na sita. Chagua tatu kati ya
hizo zilizotajwa namba moja.

Hakikisha kwamba una “Credit” katika masomo yote ya mchepuo unayochagua.

. Matokeo ya mtihani wa Kidato cha Nne mwaka...................cooo

SOMO GREDI SOMO GREDI
MOCK | NATIONAL MOCK | NATIONAL
CIVICS BIOLOGIA
HISTORIA HISABATI
JIOGRAFIA UHASIBU (Commerce)
KISWAHILI BIASHARA (B/Keeping)
KIINGEREZA FASIHI YA KIINGEREZA
FIZIKIA KOMPYUTA SAYANSI (TEHAMA)
KEMIA KIFARANSA
Daraja ulilopata: Division .......................... Alama (Points) ...........ccovenenie

. Iwapo umerudia mtihani wa Kidato cha Nne taja masomo, alama na Kituo ulichofanyia.

Ambatanisha nakala (Kivuli cha Cheti cha kumaliza Kidato cha Nne (School Leaving certificate) na
cheti cha matokeo ya mtihani wa kidato cha Nne (Result Slip) na matokeo ya mtihani wa utamirifu
(mock). Mwombaji asipoleta vyeti vilivyotajwa hapo juu, fomu yake haitashughulikiwa.

: YAHUSUYO UCHAGUZI:
Kuchaguliwa au kutochaguliwa kwako kutatokana na ushindi wa matokeo ya mtihani wako wa
Kidato cha Nne kama ulivyojaza juu na kuthibitishwa kwa cheti cha matokeo yaliyotoka Wizara
ya Elimu.

WALE WATAKAOCHAGULIWA WATAPIGIWA SIMU; UKIWA NA MASHAKA
WASILIANA NA MKUU WA SHULE KWA NAMBA HUSIKA HAPO JUU.

: YAHUSUYO MALIPO:
1. Malipo ya fomu ni shilingi elfu ishirini na tano tu (25,000/=).

: KWA MATUMIZI YA OFISI TU:
Tarehe ya kurudisha fomu.......................

1

2. Malipoyafomu.........cooeviiiiiiiiiiiiiii
3. Idadiya“Credits”...............ooooiii
4

Tahasusi aliyochaguliwa................c..cooiiiinne.



